ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
22 พฤศจิกายน 2017, 22:52:33
ข่าว: ยินดีต้อนรับเข้าสู่เว็บไซต์สำหรับคนชอบเดินป่า

+  เดินป่าดอทคอม
|-+  ชวนเที่ยว-รีวิวทริปท่องเที่ยว-พูดคุย
| |-+  พูดคุยเรื่องทั่วไป (ผู้ดูแล: jj-chu)
| | |-+  มาเที่ยวปักษ์ใต้ แวะนครศรี บ้านหนูได้นะคะ
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มาเที่ยวปักษ์ใต้ แวะนครศรี บ้านหนูได้นะคะ  (อ่าน 169 ครั้ง)
harry12
อนุบาล
*

« เมื่อ: 15 กรกฎาคม 2017, 15:19:53 »

สวัสดีค่ะ นี่เป็นกท. แรกของหนูนะคะ

เห็นหลายๆ คนแนะนำที่เที่ยวที่ตัวเองไป หรือที่เที่ยวบ้านตัวเอง
หนูก็เลยอยากเป็นหนึ่งในนั้นเหมือนกัน

หนูเป็นคนขนอม จ.นครศรีค่ะ

ถ้าถามว่าอะไรดี อะไรเด็ด หนูจะบอกว่าทุกอย่างเลย 55555
อย่าง ปลาโลมาสีชมพู ก็มีอยู่นะคะ อาหารซีฟู้ด หรือพวก OTOP ก็จะมีผ้าทอ หนังตะลุง เครื่องถม บลาๆๆๆ

มีคลิปแนะนำการท่องเที่ยวด้วยค่ะ วันนี้หนูนำมาฝาก คิดว่าคลิปนี้จะทำหน้าที่เป้นไกด์ได้ดีกว่าหนูค่ะ 5555+

https://www.youtube.com/watch?v=kuoG2h3cvlI

ขอบคุณคลิปจากเพจ นครศรีดี๊ดี นครศรีดีกว่าเดิม ด้วยค่ะ
หน้า: [1] พิมพ์